งานฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูขอเชิญชวนท่านผู้สนใจ เข้าร่วมโครงการเสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพนิสิตและนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู สู่ความเป็นครูคุณภาพ โดยจัดในวันศุกร์ที่ 1,8 กรกฎาคม 2565 เวลา 13.00-17.00น. ณ ห้องคอมพิมเตอร์ ชั้น 4 อาคารระดับมัธยมศึกษา
![](http://kus.kps.ku.ac.th/edu/wp-content/uploads/2022/06/290757611_2926590430820141_3081456981916367434_n-792x1024.jpg)
![](http://kus.kps.ku.ac.th/edu/wp-content/uploads/2022/06/290613382_2926590444153473_6312279834223709322_n-724x1024.jpg)
งานฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูขอเชิญชวนท่านผู้สนใจ เข้าร่วมโครงการเสริมสร้างและพัฒนาศักยภาพนิสิตและนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู สู่ความเป็นครูคุณภาพ โดยจัดในวันศุกร์ที่ 1,8 กรกฎาคม 2565 เวลา 13.00-17.00น. ณ ห้องคอมพิมเตอร์ ชั้น 4 อาคารระดับมัธยมศึกษา