![](http://kus.kps.ku.ac.th/scius/wp-content/uploads/2021/12/264556797_4804654276252752_2239651736383332790_n-1024x683.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 5 ธันวาคม 2564รศ.ดร.วินัย พูลศรี คณบดีคณะศึกษาศาสตร์และพัฒนศาสตร์ ผศ.สานิตย์ รัศมี ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตฯ เกษตรกำแพงแสน และผู้บริหาร บุคลากร นิสิตและนักเรียน ร่วมพิธี”เก็บเกี่ยววันพ่อ ประจำปี 2564″ โดยมี รศ.น.สพ.ดร.อนุชัย ภิญโญภูมิมินทร์ รองอธิการบดีวิทยาเขตกำแพงแสน เป็นประธานในพิธีณ บริเวณทุ่งนาไพร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน